Maratha Reservation : आरक्षणाबाबत शरद पवारांचा सल्ला, भुजबळ आणि जरांगेची प्रतिक्रिया

मुंबई तक

शरद पवारांच्या आरक्षण सल्ल्यावर छगन भुजबळ आणि मनोज जरांगे यांनी तीव्र प्रतिक्रिया दिली आहे. पाहूयात त्यांनी काय मत मांडलंय.

Video Thumbnail

ADVERTISEMENT

शरद पवारांच्या आरक्षण सल्ल्यावर छगन भुजबळ आणि मनोज जरांगे यांनी तीव्र प्रतिक्रिया दिली आहे. पाहूयात त्यांनी काय मत मांडलंय.

social share
google news

Maratha Reservation : मराठा आरक्षणावर शरद पवार यांनी सरकारने सर्वपक्षीय बैठक बोलवावी असं म्हणत सरकारकडे आरक्षणाच्या मुद्दयावरुन बोट दाखवलं. शरद पवारांनी दिलेला हा सल्ला मुख्यमंत्री एकनाथ शिंदे यांनी मान्य केला. परंतु छगन भुजबळ आणि मनोज जरांगेंनी शरद पवारांचा हा प्रस्ताव फेटाळून लावलाय. ते नक्की काय म्हणालेत पाहुयात. मराठा आरक्षणाच्या मुद्द्यावरून सर्वपक्षीय बैठक बोलावणे हा शरद पवारांचा सल्ला आहे. मुख्यमंत्री शिंदेंनी हा सल्ला मान्य केला आहे, परंतु छगन भुजबळ आणि मनोज जरांगेच्या मते हा सल्ला अपुरा आहे. भुजबळ आणि जरांगेंनी आपली मते स्पष्टपणे मांडली आहेत. त्यांनी आरक्षणाच्या मुद्द्यावर काही ठोस उपाययोजना सुचवली आहेत. त्यामुळे आता हे पाहणं महत्त्वाचं आहे की सरकार या दोन नेत्यांच्या मागण्यांकडे कसं पाहतं आणि त्यावर काय कारवाई करतं. या सल्ल्यामुळे सरकारवर अधिक दबाव येईल का हे पाहणं रोमांचक असेल.

    follow whatsapp