मुंबई : कॅमेरा असल्याचं माहिती नाही, महिलेने लिफ्टमध्ये तरुणाला किस केलं, व्हिडीओ थेट सोसायटीच्या ग्रुपवर पडला

मुंबई तक

Mumbai Crime : मिळालेल्या माहितीनुसार, ही घटना जानेवारी महिन्यातील एका दिवशी घडली जेव्हा पीडित महिला आपल्या घरी परतत होती. सोसायटीच्या लिफ्टमध्ये प्रवेश केल्यानंतर, तिच्यासोबत एक अनोळखी व्यक्ती देखील लिफ्टमध्ये आला. लिफ्ट वर जात असताना त्या दोघांमध्ये काही क्षण जवळीक निर्माण झाली आणि त्यांनी एकमेकांना किस केले.

ADVERTISEMENT

Mumbai Crime News
Mumbai Crime News
social share
google news

बातम्या हायलाइट

point

मुंबई : कॅमेरा असल्याचं माहिती नाही

point

महिलेने लिफ्टमध्ये तरुणाला किस केलं

point

व्हिडीओ थेट सोसायटीच्या ग्रुपवर पडला

Mumbai Crime : अंधेरी येथील एका 36 वर्षीय विवाहितेने आपल्याच सोसायटीतील रहिवाशांविरोधात पोलिसांत धाव घेतली असून, तिच्या एका खासगी क्षणाचे सीसीटीव्ही फुटेज सोसायटीत व्हायरल करण्यात आल्याचा आरोप तिने केला आहे. ही घटना जानेवारी 2026 मध्ये घडली होती, मात्र त्याचे चित्रीकरण तब्बल तीन महिन्यांनंतर जाणीवपूर्वक सार्वजनिक करण्यात आले. साकीनाका पोलिसांनी या प्रकरणी गुन्हा दाखल केला असून, माहिती तंत्रज्ञान कायद्याच्या विविध कलमान्वये तपास सुरू केला आहे. आपल्या पती आणि दोन मुलांसह राहणाऱ्या या महिलेने तक्रारीत म्हटले आहे की, या व्हिडिओमुळे तिला मानसिक त्रासाला सामोरे जावे लागत असून समाजात तिची नाहक बदनामी केली जात आहे.

लिफ्टमधील खासगी क्षण आणि सीसीटीव्हीचा गैरवापर

मिळालेल्या माहितीनुसार, ही घटना जानेवारी महिन्यातील एका दिवशी घडली जेव्हा पीडित महिला आपल्या घरी परतत होती. सोसायटीच्या लिफ्टमध्ये प्रवेश केल्यानंतर, तिच्यासोबत एक अनोळखी व्यक्ती देखील लिफ्टमध्ये आला. लिफ्ट वर जात असताना त्या दोघांमध्ये काही क्षण जवळीक निर्माण झाली आणि त्यांनी एकमेकांना किस केले. लिफ्टमध्ये सीसीटीव्ही कॅमेरा बसवलेला आहे आणि आपले हे सर्व कृत्य रेकॉर्ड होत आहे, याची पुसटशी कल्पनाही त्यावेळी त्या दोघांना नव्हती. गृहनिर्माण संस्थांच्या सुरक्षेसाठी बसवल्या जाणाऱ्या या कॅमेऱ्यांचा असा वापर होईल, असे कोणालाही वाटले नव्हते. मात्र, सुरक्षेच्या कारणास्तव असलेल्या या फुटेजचा वापर नंतर त्या महिलेला ब्लॅकमेल करण्यासाठी किंवा तिची बदनामी करण्यासाठी करण्यात आल्याचे आता स्पष्ट होत आहे.

हेही वाचा : मुंबईतील धारावीत नवऱ्याने बायकोला संपवलं, व्हिडिओ कॉल करत मुलाला आईचा रक्ताळलेला मृतदेह दाखवला अन्...

तीन महिन्यांनंतर व्हिडिओ व्हायरल 

ही संपूर्ण बाब 9 मार्च रोजी उघडकीस आली, जेव्हा ही महिला जवळच्या बाजारपेठेत गेली होती. तिथे काही महिलांच्या घोळक्याने तिला पाहून टोमणे मारण्यास सुरुवात केली आणि लिफ्टमधील त्या व्हिडिओचा संदर्भ देऊन तिची सार्वजनिकरीत्या थट्टा केली. तिथल्याच एका तरुण रहिवाशाने तिला माहिती दिली की, तिचा लिफ्टमधील तो व्हिडिओ गेल्या काही दिवसांपासून सोसायटीच्या व्हॉट्सॲप ग्रुपवर आणि लोकांच्या मोबाईलमध्ये फिरत आहे. हे ऐकून त्या महिलेला मोठा धक्का बसला. जानेवारीत घडलेली ही घटना मार्च महिन्यात अचानक कशी समोर आली, या विचाराने ती हादरून गेली. सोसायटीच्या सीसीटीव्ही बॅकअप सिस्टममधून हे फुटेज बेकायदेशीरपणे काढण्यात आले असून ते जाणीवपूर्वक पसरवण्यात आले आहे, असा दाट संशय आता व्यक्त केला जात आहे.

हे वाचलं का?

    follow whatsapp