मुलीला आई बॉयफ्रेंडसोबत 'तसल्या' अवस्थेत दिसली, वडिलांना सांगणार इतक्यात...

मुंबई तक

16 Aug 2026 (अपडेटेड: 16 Aug 2026, 12:17 PM)

Crime News : सिद्धार्थनगरमध्ये एका महिलेने आपल्या 13 वर्षीय मुलीवर प्रियकराकडून बलात्कार करवून घेतल्याचा आरोप आहे. न्यायालयाच्या आदेशानंतर पोलिसांनी या प्रकरणात एफआयआर दाखल करून तपास सुरू केला आहे.

Crime News

Crime News

Google CTA

बातम्या हायलाइट

point

सिद्धार्थनगरमधील घटनेत आईवर गंभीर आरोप

point

प्रियकराकडून 13 वर्षीय मुलीवर बलात्कार केल्याचा दावा

Crime News : उत्तर प्रदेशातील सिद्धार्थनगर जिल्ह्यातील मिश्रौलिया पोलीस ठाण्याच्या हद्दीतील एका गावातून अत्यंत गंभीर प्रकरण समोर आले आहे. एका महिलेवर आपल्या 13 वर्षीय अल्पवयीन मुलीवर प्रियकराकडून बलात्कार करवून घेतल्याचा आरोप करण्यात आला आहे. ही घटना 26 जून रोजी संध्याकाळी घडल्याचे सांगण्यात आले आहे. पीडित मुलीचे वडील जयराम हे रोजगारासाठी मुंबईत राहतात, तर त्यांची पत्नी आणि 13 वर्षीय मुलगी गावात राहत होती. घटनेच्या दिवशी महिलेने मुलीला काही सामान आणण्यासाठी दुकानात पाठवले होते. मुलगी दुकानातून परत येण्यापूर्वी महिलेने कथितरित्या तिचा प्रियकर तसव्वुर याला घरी बोलावले होते.

हे वाचलं का?

हेही वाचा : बॉलिवूडच्या 3 अभिनेत्यांना अन्न FDA ची कारणे दाखवा नोटीस, 15 दिवसांच्या आत स्पष्टीकरण देण्याचे निर्देश

आक्षेपार्ह अवस्थेत पाहिल्याचा आरोप

मुलगी सामान घेऊन घरी परतली तेव्हा तिने आई आणि तसव्वुर यांना आक्षेपार्ह अवस्थेत पाहिल्याचा आरोप आहे. त्यानंतर तिने ही संपूर्ण बाब मुंबईत राहणाऱ्या वडिलांना सांगणार असल्याचे म्हटले. आरोपानुसार, ही बाब वडिलांना समजल्यास आपले संबंध उघड होतील या भीतीने महिलेने मुलीला धमकावले. त्यानंतर तिने कथितरित्या आपल्या प्रियकराला मुलीसोबतही तसेच करण्यास सांगितले, जेणेकरून मुलगी कोणालाही काही सांगणार नाही. आरोप आहे की त्यानंतर तसव्वुरने अल्पवयीन मुलीवर बलात्कार केला आणि या वेळी तिच्या आईनेही त्याला साथ दिली.

हेही वाचा : आईला 'तो' मेसेज आला, घरमालकाने दार उघडताच भयंकर दृश्य दिसलं, इंजिनिअर दाम्पत्यासोबत काय घडलं?

महिला तिच्या प्रियकरासोबत फरार?

घटनेनंतर आरोपी महिला आपल्या प्रियकरासोबत फरार झाल्याचे सांगण्यात आले आहे. दरम्यान, अल्पवयीन मुलीने मुंबईत राहणाऱ्या वडिलांना फोन करून घडलेली संपूर्ण घटना सांगितली. मुलीची माहिती मिळाल्यानंतर जयराम गावात पोहोचले. त्यांनी या प्रकरणात कारवाई करण्यासाठी आधी पोलिसांकडे आणि त्यानंतर अधिकाऱ्यांकडे तक्रार केली. मात्र, आरोपानुसार त्यांना कारवाई झाली नसल्याचे सांगण्यात आले आहे. त्यानंतर जयराम यांनी या प्रकरणी न्यायालयात धाव घेतली.

पोलिसांकडून कारवाई न झाल्याच्या आरोपानंतर न्यायालयाच्या आदेशानुसार मिश्रौलिया पोलिसांनी अखेर या प्रकरणात एफआयआर दाखल केला आहे. पोलिसांनी भारतीय न्याय संहिता म्हणजेच बीएनएसच्या विविध कलमांसह पॉक्सो कायद्यांतर्गत गुन्हा दाखल केला आहे. या प्रकरणाचा तपास सुरू असून महिलेवर आणि तिच्या प्रियकरावर करण्यात आलेल्या आरोपांची चौकशी केली जात आहे.