प्रेमविवाह..., पण नंतर सगळं बिनसलं, लव्हस्टोरीचा रक्तरंजित एन्ड; नेमकं काय घडलं?
Crime News : ग्वाल्हेरमध्ये करवा चौथच्या दिवशी मधु श्रीवास्तव यांची पती आनंद श्रीवास्तव याने हत्या केल्याची घटना समोर आली आहे. हत्येनंतर पती स्वतः पोलीस ठाण्यात पोहोचला असून, पोलिसांकडून तपास सुरू आहे.
ADVERTISEMENT

बातम्या हायलाइट
प्रेमविवाह..., पण नंतर सगळं बिनसलं
लव्हस्टोरीचा रक्तरंजित एन्ड; नेमकं काय घडलं?
Crime News : मध्य प्रदेशातील ग्वाल्हेरमध्ये करवा चौथच्या दिवशी पतीने पत्नीची हत्या केल्याची घटना समोर आली आहे. मधु श्रीवास्तव यांच्या डोक्यावर अनेकदा वार केल्याने त्यांचा मृत्यू झाला. या घटनेनंतर पती आनंद श्रीवास्तव स्वतः पोलीस ठाण्यात पोहोचला. दोघांनी प्रेमविवाह केला होता. हत्येमागील नेमके कारण अद्याप स्पष्ट झालेले नाही. मुरार पोलीस ठाण्याच्या हद्दीतील त्यागी नगर येथे ही घटना घडली असून, पोलिसांकडून तपास सुरू आहे.
करवा चौथच्या दिवशीच केली पत्नीची हत्या
मधू आणि आनंद दोघांनी प्रेमविवाह केला होता. करवा चौथच्या दिवशी विवाहित महिला आपल्या पतीच्या दीर्घायुष्यासाठी उपवास आणि पूजा करतात. मात्र, याच दिवशी ग्वाल्हेरमधील त्यागी नगर परिसरात घडलेल्या या घटनेमुळे परिसरात खळबळ उडाली आहे. मुरार पोलीस ठाण्याच्या हद्दीत ही घटना घडली. प्राथमिक माहितीनुसार, आनंद याने मधु यांच्या डोक्यावर अनेकदा वार केले. गंभीर दुखापतींमुळे मधु यांचा मृत्यू झाला. या घटनेनंतर आनंद स्वतः पोलीस ठाण्यात पोहोचला. त्यानंतर पोलिसांनी त्याला ताब्यात घेतले असून, त्याची चौकशी सुरू केली आहे.
हेही वाचा : नागपूर पदवीधर : शेवटच्या टप्प्यात काँग्रेसने गेम पलटवला, अन् सपकाळांनी फडणवीसांना डिवचलं
पत्नीला क्रूरपणे संपवल्याने परिसरात खळबळ
या घटनेमागचे नेमके कारण अद्याप समोर आलेले नाही. पती-पत्नीमध्ये यापूर्वी कोणत्या कारणावरून वाद होत होते का, घटनेच्या आधी त्यांच्यात काही भांडण झाले होते का आणि हत्या नेमक्या कोणत्या परिस्थितीत झाली, याचा तपास पोलीस करत आहेत. करवा चौथच्या दिवशी अनेक घरांमध्ये पूजेची तयारी सुरू असताना ग्वाल्हेरमध्ये पत्नीच्या हत्येची घटना समोर आली. मधु यांच्या मृत्यूची माहिती परिसरात पसरल्यानंतर नागरिकांमध्ये या घटनेची चर्चा सुरू झाली. मात्र, घटनेच्या आधी घरात नेमके काय घडले होते, याबाबत अद्याप स्पष्ट माहिती समोर आलेली नाही. त्यामुळे पोलिसांकडून घटनाक्रम समजून घेण्याचा प्रयत्न केला जात आहे.
पत्नीची हत्या केल्यानंतर आनंद श्रीवास्तव स्वतः पोलीस ठाण्यात पोहोचल्याची माहिती आहे. प्राथमिक माहितीनुसार, त्याने पोलिसांसमोर हत्येची कबुली दिल्याचे सांगितले जात आहे. मात्र, त्याच्या जबाबाची आणि घटनेशी संबंधित इतर बाबींची पडताळणी केली जात आहे. पोलिसांनी आनंद याला ताब्यात घेऊन चौकशी सुरू केली आहे. या चौकशीतून घटनेच्या वेळी नेमके काय घडले, याचा उलगडा करण्याचा प्रयत्न केला जात आहे. घटनास्थळावरून मिळालेले पुरावे, संबंधित व्यक्तींचे जबाब आणि इतर उपलब्ध माहितीच्या आधारे पोलीस तपास करत आहेत. हत्येच्या कारणाचा शोध घेणे हे सध्या तपासातील महत्त्वाचे उद्दिष्ट आहे.
आनंद आणि मधु यांनी प्रेमविवाह केला होता, अशी प्राथमिक माहिती समोर आली आहे. त्यांच्या वैवाहिक आयुष्यात काही वाद होते का, याचीही चौकशी केली जात आहे. घटनेच्या आधी दोघांमध्ये कोणत्या विषयावरून वाद झाला होता का किंवा हत्येमागे दुसरे काही कारण होते का, हे अद्याप स्पष्ट झालेले नाही. पोलिसांनी या प्रकरणात आनंद श्रीवास्तव याला ताब्यात घेतले असून, त्याची चौकशी सुरू आहे. तपासादरम्यान घटनास्थळावरील पुरावे आणि इतर माहितीच्या आधारे घटनेचा क्रम समजून घेण्याचा प्रयत्न केला जात आहे. मधु यांच्या हत्येमागील कारण अद्याप स्पष्ट नसल्याने पोलिसांच्या तपासातून पुढील माहिती समोर येण्याची अपेक्षा आहे.
