सासूने सुनेला रात्री 1 वाजता प्रियकरासोबत रेड हँड 'नको त्या' अवस्थेत पकडलं, अन् अर्धा तासात...

मुंबई तक

Crime News : आपले गुपित उघड होईल आणि समाजात बदनामी होईल या भीतीने सून आणि तिच्या प्रियकराने माणुसकीची सर्व सीमा ओलांडली. पकडले गेल्याच्या अवघ्या काही मिनिटांतच त्यांनी सासूचा काटा काढण्याचे ठरवले. दोघांनी मिळून सासूवर झडप घातली आणि उशीने तिचे तोंड व गळा दाबण्यास सुरुवात केली.

ADVERTISEMENT

Crime News at one oclock in the night the mother in law caught her daughter in law in this condition with her lover this became the biggest mistake of her life Marathi News
Crime News (प्रातिनिधिक फोटो, सौजन्य: ग्रोक)
google news

बातम्या हायलाइट

point

सासूने सुनेला रात्री 1 वाजता प्रियकरासोबत रेड हँड पकडलं

point

अन् अर्धा तासात भयंकर एन्ड

Crime News: रात्री एकच्या सुमारास जेव्हा संपूर्ण गाव झोपेत होते, तेव्हा एका घरातील अनैतिक संबंधाचा पर्दाफाश झाला आणि त्यातूनच एका वृद्ध महिलेचा जीव गेला. सुनेचे शेजारीच राहणाऱ्या आदिल नावाच्या तरुणाशी प्रेमसंबंध होते. त्या रात्री आदिल चोर पावलांनी प्रेयसीला भेटायला तिच्या घरी पोहोचला होता, मात्र त्याच वेळी सासूची झोपमोड झाली. सासूने आपल्या सुनेला प्रियकरासोबत आक्षेपार्ह अवस्थेत रंगेहाथ पकडले, पण हाच प्रकार तिच्या मृत्यूला कारणीभूत ठरला. मथुरेच्या भंकरपूरर बसेला गावात 3 मार्चच्या रात्री एका भयानक हत्याकांडाने संपूर्ण परिसर हादरून गेला आहे.

आपले गुपित उघड होईल आणि समाजात बदनामी होईल या भीतीने सून आणि तिच्या प्रियकराने माणुसकीची सर्व सीमा ओलांडली. पकडले गेल्याच्या अवघ्या काही मिनिटांतच त्यांनी सासूचा काटा काढण्याचे ठरवले. दोघांनी मिळून सासूवर झडप घातली आणि उशीने तिचे तोंड व गळा दाबण्यास सुरुवात केली. वृद्धेने स्वतःचा जीव वाचवण्यासाठी मोठा संघर्ष केला, परंतु क्रूर आरोपींनी तोपर्यंत दाब देऊन धरला जोपर्यंत तिचे श्वास थांबले नाहीत. या झटापटीत वृद्धेच्या मानेचे हाडही तुटले आणि अवघ्या अर्ध्या तासात एका संशयास्पद मृत्यूचा खेळ रचला गेला.

हेही वाचा : वहिणी 'नाही' म्हटल्याने सलून चालकाने केले कांड, वहिणीसह चिमुकल्या पुतणींवर फेकले ॲसिड; पोलिसांनाही दिला गुंगारा

हार्ट अटॅकचा बनाव आणि जमीन खोदून बाहेर काढलेला मृतदेह

हत्येला नैसर्गिक मृत्यूचे रूप देण्यासाठी सुनेने अत्यंत थंड डोक्याने कट रचला. पहाटे तीनच्या सुमारास तिने आपल्या पतीला फोन केला आणि आईला 'सायलेंट हार्ट अटॅक' आल्याचा बनाव रचला. तिच्या बोलण्यातील विश्वासार्हतेमुळे कुटुंबाने संशय न घेता रितीरिवाजाप्रमाणे मृतदेहाचे दफन केले. आरोपींना वाटले की आपण कायद्याच्या तावडीतून सुटलो आहोत, मात्र काही दिवसांनंतर मृतकेच्या पतीला पत्नीच्या मृत्यूबाबत संशय आला. त्यांनी तातडीने पोलिसांकडे धाव घेतली, ज्यानंतर जिल्हाधिकाऱ्यांच्या विशेष आदेशाने दफन केलेला मृतदेह पुन्हा बाहेर काढण्यात आला.

हे वाचलं का?