दोन पत्नींसोबत एकाच घरात राहायचा, 18 मुलं झाली...,पण शेवटी पोत्यात मृतदेह सापडलं, मुन्नासोबत काय घडलं?

मुंबई तक

Crime News UP : उत्तर प्रदेशातील 18 मुलांच्या पित्याची त्याच्या प्रेयसीने हत्या करून मृतदेह गोणीत भरून कालव्यात फेकल्याची धक्कादायक घटना समोर आली आहे. याप्रकरणी पोलिसांनी मुख्य आरोपी महिलेला अटक केली असून तिचे इतर दोन साथीदार अद्याप फरार आहेत.

ADVERTISEMENT

Crime News
Crime News
google news

बातम्या हायलाइट

point

दोन पत्नींसोबत एकाच घरात राहायचा, 18 मुलं झाली...,

point

पण शेवटी पोत्यात मृतदेह सापडलं, मुन्नासोबत काय घडलं?

Crime News UP :   18 मुलांचा बाप असलेल्या एका माजी सरपंचाची त्याच्याच प्रेयसीने निर्घृण हत्या केली आहे. मुन्ना असे या मृत व्यक्तीचे नाव असून तो आपल्या दोन पत्नींसोबत एकाच घरात राहत होता. किस्मतुल निशा आणि अंबिया बानो अशी त्याच्या दोन्ही पत्नींची नावे असून तो आपल्या मोठ्या कुटुंबासह तेथे वास्तव्य करत होता. मुन्ना हा यापूर्वी गावाचा प्रधान म्हणूनही कार्यरत होता, त्यामुळे परिसरात त्याचे मोठे वजन होते. मुन्नाच्या हत्येचे वृत्त समजताच संपूर्ण परिसरात एकच खळबळ उडाली असून, पोलिसांच्या प्राथमिक तपासानंतर या प्रकरणातील धक्कादायक वास्तव समोर आले आहे. ही घटना उत्तर प्रदेशातील प्रतापगड जिल्ह्यातून समोर आली आहे. 

बेपत्ता मुन्नाचा शोध आणि मृतदेहाचा उलगडा

मुन्ना हा 18 मार्चपासून अचानक बेपत्ता झाला होता, त्यामुळे काळजीत पडलेल्या कुटुंबीयांनी मानधाता पोलीस ठाण्यात त्याच्या बेपत्ता होण्याची तक्रार नोंदवली होती. पोलिसांकडून त्याचा कसून शोध घेतला जात असतानाच, त्याची दुचाकी प्रयागराजमधील मऊ आइमा परिसरात लावारिस अवस्थेत आढळून आली. या धाग्यावरून पोलिसांनी सीसीटीव्ही फुटेज आणि स्थानिक चौकशीच्या आधारे तपास चक्रावून फिरवले. तपासादरम्यान संशयाची सुई मुन्नाच्या परिचितांकडे वळली आणि पोलिसांनी शोध अधिक तीव्र केला. अखेर पोलिसांना मुन्नाचा मृतदेह एका कालव्याच्या कडेला गोणीत भरलेल्या अवस्थेत सापडला, ज्यामुळे पोलिसांचा संशय बळावला आणि या बेपत्ता प्रकरणाचे रूपांतर एका सुनियोजित हत्या प्रकरणात झाले.

हेही वाचा : कोल्हापूरमधील वाडी जोतिबा मंदिरात पुजाऱ्यांकडून भाविकांना जबर मारहाण, गुलालासह नारळ फेकून मारल्याचे कृत्य

प्रेमसंबंधातून झालेली क्रूर हत्या आणि पोलीस कारवाई

पोलीस तपासात समोर आलेली माहिती अधिक धक्कादायक आहे, कारण मुन्नाचे सुमन देवी नावाच्या महिलेसोबत अनैतिक प्रेमसंबंध होते. या 'अंध आशिकी' आणि अनैतिक संबंधांच्या वादातून सुमन देवीने आपल्या भावाच्या सहाय्याने आणि एका मित्राच्या मदतीने मुन्नाचा काटा काढण्याचे ठरवले. सुमन देवी, तिचा भाऊ अतुल गौतम आणि मित्र अरुण गौतम यांनी मिळून मुन्नाच्या डोक्यावर जोरदार वार करून त्याची हत्या केली. हत्येचा कोणताही पुरावा मागे राहू नये आणि ओळख पटू नये यासाठी त्यांनी अत्यंत क्रूरपणे मृतदेह गोणीत भरून कालव्यात फेकून दिला होता. या गुन्ह्याची कबुली मिळाल्यानंतर पोलिसांनी मुख्य आरोपी सुमन देवी हिला अटक केली असून, या निर्घृण कृत्यामुळे परिसरात संताप व्यक्त केला जात आहे.

हे वाचलं का?