Telangana Crime News : तेलंगणातील मेडक जिल्ह्यात आई काळी जादू करत असल्याचा संशय घेत मुलाने तिच्या अंगावर डिझेल टाकून पेटवून दिल्याची घटना समोर आली आहे. या घटनेत 40 वर्षीय सयम्मा यांचा जागीच मृत्यू झाला. दुर्गेश असे 21 वर्षीय आरोपी मुलाचे नाव आहे. मेडक जिल्ह्यातील टेकमल मंडळाच्या एलुपेटा गावात ही घटना घडली. या घटनेमुळे गावात खळबळ उडाली असून, कुटुंबातील वादातून घडलेल्या या प्रकाराने ग्रामस्थांना धक्का बसला आहे. पोलिसांनी आरोपीला ताब्यात घेतले असून, या प्रकरणाचा तपास सुरू केला आहे.
ADVERTISEMENT
हेही वाचा : "मला ज्ञानेश कुमारांचे मेसेज येतात..", राहुल गांधी पत्रकार परिषदेत आक्रमक; निर्वाणीचा इशारा
घटनेमागचे नेमके कारण अद्याप स्पष्ट झालेले नाही
मिळालेल्या माहितीनुसार, दुर्गेश याला आपली आई काळी जादू करते, असा संशय होता. याच संशयातून त्याने कथितरीत्या आईच्या अंगावर डिझेल टाकून तिला पेटवून दिले. या आगीत सयम्मा गंभीररीत्या भाजल्या आणि त्यांचा घटनास्थळीच मृत्यू झाला. प्राथमिक माहितीनुसार, आई आणि मुलामध्ये कौटुंबिक वाद झाल्याचेही समोर आले आहे. मात्र, या घटनेमागचे नेमके कारण अद्याप स्पष्ट झालेले नाही. काळी जादू करण्याच्या संशयातून हा प्रकार घडला की कौटुंबिक वादातून त्याने हे कृत्य केले, याचा तपास पोलिसांकडून केला जात आहे.
मुलाने आईच्या अंगावर डिझेल टाकून पेटवले
घटनेची माहिती मिळताच टेकमल पोलिसांनी घटनास्थळी संबंधित माहिती गोळा करून तपास सुरू केला. पोलिसांनी दुर्गेश याला ताब्यात घेतले असून, आई आणि मुलामध्ये नेमका कोणत्या कारणावरून वाद झाला होता, याचा शोध घेतला जात आहे. तसेच, ही घटना कोणत्या परिस्थितीत घडली, याचीही चौकशी सुरू आहे. स्थानिक रहिवासी के. करे अशोक यांनी दिलेल्या माहितीनुसार, मृत महिलेचे नाव करे सयम्मा असून, त्या एलिपेटा गावातील रहिवासी होत्या. कौटुंबिक वादानंतर मुलाने आईच्या अंगावर डिझेल टाकून तिला पेटवून दिल्याचे त्यांनी सांगितले. ही घटना घरातच घडली आणि त्यात महिलेचा मृत्यू झाला.
घटनेनंतर सयम्मा यांचा मृतदेह जोगीपेट येथील शासकीय रुग्णालयात नेण्यात आला आणि रुग्णालय प्रशासनाकडे सोपवण्यात आला. दरम्यान, पोलिसांकडून या प्रकरणातील सर्व बाजू तपासल्या जात आहेत. आरोपीने आईवर काळी जादू करण्याचा संशय घेतल्याची प्राथमिक माहिती समोर आली असली, तरी या संशयामागचे कारण आणि कौटुंबिक वादाची नेमकी पार्श्वभूमी तपासानंतरच स्पष्ट होणार आहे. या घटनेमुळे एलुपेटा गावातील नागरिकांना धक्का बसला असून, पोलिसांचा पुढील तपास सुरू आहे.
ADVERTISEMENT












