बीड : परळीत 50 वर्षीय नराधमाकडून पाचवीतील मुलीवर लैंगिक अत्याचार, किराणा दुकानात बोलावून नको ते केलं

मुंबई तक

Beed Crime News : बीडच्या परळी तालुक्यातील धर्मापुरी येथे 10 वर्षांच्या शाळकरी चिमुकलीवर 50 वर्षीय नराधमाने अत्याचार केल्याची संतापजनक घटना समोर आली आहे. याप्रकरणी परळी ग्रामीण पोलिसांनी आरोपीवर पोस्को अंतर्गत गुन्हा दाखल करून त्याला ताब्यात घेतले असून सर्वत्र तीव्र संताप व्यक्त होत आहे.

ADVERTISEMENT

Beed Crime News
Beed Crime News
social share
google news

बातम्या हायलाइट

point

बीड : परळीत 50 वर्षीय नराधमाकडून पाचवीतील मुलीवर लैंगिक अत्याचार

point

किराणा दुकानात बोलावून नको ते केलं

Beed Crime News : बीड जिल्ह्यातील परळी तालुक्यातून एक अतिशय संतापजनक आणि माणुसकीला काळीमा फासणारी घटना समोर आली आहे. एका 50 वर्षांच्या नराधमाने अवघ्या 10 वर्षांच्या शाळकरी मुलीवर अत्याचार केल्याचे उघड झाले असून यामुळे संपूर्ण परिसरात मोठी खळबळ उडाली आहे. हा नराधम पीडित मुलीच्या ओळखीचा असून त्याने वयाचा कोणताही विचार न करता हे घृणास्पद कृत्य केले आहे. चिमुकलीवर झालेल्या या अन्यायामुळे स्थानिक नागरिकांमध्ये संतापाचे वातावरण निर्माण झाले आहे. या धक्कादायक घटनेची नोंद पोलीस दप्तरी करण्यात आली असून पुढील कायदेशीर प्रक्रिया अत्यंत वेगाने सुरू करण्यात आली आहे.

किराणा दुकानदाराचे अघोरी कृत्य आणि धमकावण्याचा प्रकार

मिळालेल्या अधिक माहितीनुसार, ही पीडित मुलगी केवळ 10 वर्षांची आहे आणि इयत्ता 5 वी मध्ये शिक्षण घेत आहे. गावातीलच एका किराणा दुकानदाराने तिला काहीतरी बहाणा करून दुकानात बोलावले आणि तिच्यावर अत्याचार केला. धक्कादायक बाब म्हणजे हा प्रकार 2 महिन्यांपूर्वी पहिल्यांदा घडला होता. त्यावेळी त्या नराधमाने पीडितेस आणि तिच्या कुटुंबाला जीवे मारण्याची धमकी दिली होती, ज्यामुळे ही चिमुकली प्रचंड घाबरली होती. भीतीपोटी तिने हा प्रकार कोणालाही सांगितला नाही, ज्याचा फायदा घेत आरोपी नराधम बालाजी पांचाळ याने पुन्हा एकदा तिच्यावर अत्याचार केला. शेवटी पीडितेने धीर धरून आपल्या घरच्यांना हा सर्व प्रकार सांगितल्यामुळे या नराधमाचे काळे कृत्य सर्वांसमोर आले आहे.

पोस्को अंतर्गत गुन्हा दाखल आणि आरोपीला अटक

या प्रकरणाची माहिती मिळताच पीडितेच्या नातेवाईकांनी तातडीने परळी ग्रामीण पोलीस ठाण्यात धाव घेतली. पोलिसांनी या घटनेचे गांभीर्य लक्षात घेऊन आरोपी बालाजी पांचाळ याच्या विरोधात भारतीय न्याय संहितेच्या विविध कलमांसह अत्यंत कडक अशा पोस्को (POCSO) कायद्यांतर्गत गुन्हा दाखल केला आहे. 50 वर्षीय आरोपीने एका लहान मुलीसोबत केलेले हे कृत्य अत्यंत निंदनीय असल्याचे पोलिसांनी म्हटले असून, या प्रकरणाचा तपास आता वरिष्ठ पोलीस अधिकाऱ्यांच्या मार्गदर्शनाखाली सुरू आहे. समाजात अशा प्रवृत्तींमुळे दहशतीचे वातावरण निर्माण होत असून अशा गुन्हेगारांवर कठोर कारवाई करण्याची मागणी सर्व स्तरांतून केली जात आहे. पोलीस या प्रकरणातील सर्व तांत्रिक आणि वैद्यकीय पुरावे गोळा करत असून आरोपीला न्यायालयासमोर उभे केले जाणार आहे. दरम्यान, या घटनेची माहिती गावात पसरल्यानंतर स्थानिक ग्रामस्थ आणि पीडितेच्या नातेवाईकांमध्ये संतापाची लाट उसळली आहे. लहान मुलांच्या सुरक्षिततेचा प्रश्न पुन्हा एकदा या निमित्ताने ऐरणीवर आला असून, पालकांमध्येही चिंतेचे वातावरण पाहायला मिळत आहे. 

इतर महत्त्वाच्या बातम्या 

हे वाचलं का?

    follow whatsapp