आई आहे की कसाई? अनैतिक संबंधात अडथळा, पोटच्या दिव्यांग मुलाला डोळ्यात चटणी टाकून संपवलं
Crime News : लिव्ह-इन पार्टनरसोबतच्या नात्यात अडथळा ठरणाऱ्या पाच वर्षांच्या दिव्यांग मुलाची आई आणि प्रियकराने निर्घृण हत्या केल्याची संतापजनक घटना उघडकीस आली आहे. आरोपींनी मुलाच्या डोळ्यात तिखट टाकून त्याला काठीने मारहाण करत ठार केले असून पोलिसांनी दोघांनाही अटक केली आहे.
ADVERTISEMENT

बातम्या हायलाइट
आई आहे की कसाई? अनैतिक संबंधात अडथळा
पोटच्या दिव्यांग मुलाला डोळ्यात चटणी टाकून संपवलं
Crime News : तेलंगणातील कामारेड्डी येथील श्रीराम नगर कॉलनीमध्ये माणुसकीला काळिमा फासणारी एक अत्यंत क्रूर आणि संतापजनक घटना समोर आली आहे. एका पाच वर्षांच्या निष्पाप आणि हतबल बालकाची त्याच्याच जन्मदात्या आईने आणि तिच्या लिव्ह-इन पार्टनरने मिळून निर्घृण हत्या केली आहे. या घटनेने संपूर्ण परिसर हादरला असून समाजातील नैतिक अध:पतनावर मोठे प्रश्नचिन्ह उभे राहिले आहे. स्वतःच्या सुखासाठी आणि अनैतिक संबंधांना वाट करून देण्यासाठी एका आईने आपल्या काळजाच्या तुकड्याला अशा प्रकारे संपवणे, हे ऐकून कोणाच्याही अंगावर शहारे येतील. पोलिसांनी या प्रकरणी अत्यंत वेगाने तपास करून आरोपी आई आणि तिच्या जोडीदाराला बेड्या ठोकल्या आहेत, मात्र या घटनेतील क्रूरता पाहून पोलीस अधिकारीही चक्रावून गेले आहेत.
नात्यातील अडथळा दूर करण्यासाठी रचला क्रूर कट
पोलीस तपासातून समोर आलेल्या माहितीनुसार, आरोपी नरसिमलू हा गेल्या सहा महिन्यांपासून संबंधित महिलेसोबत लिव्ह-इन रिलेशनशिपमध्ये राहत होता. ही महिला आपल्या पतीपासून वेगळी राहत असून तिला आठ वर्षांची मुलगी आणि पाच वर्षांचा मुलगा अशी दोन मुले होती. मात्र, आपल्या या नवीन नात्यामध्ये पाच वर्षांचा मुलगा हा एक मोठा अडथळा ठरू शकतो, असे त्या महिलेला सतत वाटत होते. त्यातच तो मुलगा मानसिकदृष्ट्या काहीसा कमकुवत होता, हीच बाब आरोपी नरसिमलू आणि त्या आईच्या डोळ्यात खुपत होती. आपल्या अनैतिक संबंधांची वाट सुकर करण्यासाठी आणि मुलाची जबाबदारी झटकण्यासाठी या दोघांनीही त्या निरागस बालकाला कायमचे वाटेतून हटवण्याचा भयानक कट रचला, ज्याची परिणती एका भीषण हत्याकांडांत झाली.
हेही वाचा : इंजिनिअरिंगचं शिक्षण घेत असलेली सोन्यासारखी मुलगी जीवानिशी गेली, अनुपमासोबत बॉयफ्रेंडने काय केलं?
डोळ्यात तिखट टाकून डोक्यावर वार; क्रूरतेचा कळस
घटनेच्या दिवशी या क्रूर कटाची अंमलबजावणी अत्यंत निर्दयीपणे करण्यात आली. ज्यावेळी ही घटना घडली, तेव्हा मुलाची आई घरात नव्हती आणि नराधम नरसिमलू हा दारूच्या नशेत धुंद होऊन तिथे पोहोचला होता. घरात आपला बळी घेणारा राक्षस आला आहे, याची पुसटशी कल्पनाही त्या निरागस मुलाला नव्हती. नरसिमलूने सुरुवातीला त्या निष्पाप मुलाच्या डोळ्यांत तिखट टाकले, ज्यामुळे तो वेदनेने विव्हळू लागला. डोळ्यांची आग होत असताना आणि मदतीसाठी आक्रोश करत असतानाही नरसिमलूला त्याची दया आली नाही. जेव्हा मुलगा वेदनेने हतबल झाला, तेव्हा आरोपीने लाकडी दांडक्याने त्याच्या डोक्यावर सपासप वार केले. या भीषण हल्ल्यात त्या पाच वर्षांच्या कोवळ्या मुलाचा जागीच अंत झाला आणि एका निष्पाप आयुष्याचा अत्यंत दुर्दैवी अंत झाला.









