Bihar Crime News : बिहारमधील नालंदा जिल्ह्यात प्रेमसंबंधातून पत्नीने पतीची हत्या केल्याची घटना समोर आली आहे. या प्रकरणी पोलिसांनी मृत व्यक्तीची पत्नी कमोधा देवी आणि तिचा कथित प्रियकर टुनटुन चौधरी उर्फ मुखिया यांना अटक केली आहे. पुनेश्वर मांझी असे मृत व्यक्तीचे नाव असून तो तरौनी गावातील रहिवासी होता. मंगळवारी रात्री ही घटना घडल्याची माहिती आहे. कतरीसराय पोलीस ठाण्याच्या हद्दीत असलेल्या तरौनी गावात हा प्रकार घडला. पुनेश्वर मांझी याची हत्या धारदार शस्त्राने वार करून करण्यात आल्याचा आरोप आहे. त्याच्या डोक्याला गंभीर दुखापत झाली होती. तसेच त्याचा एक पायही मोडलेला आढळला. त्यामुळे हत्या करण्यापूर्वी त्याला मारहाण करण्यात आली असावी, असा पोलिसांचा प्राथमिक अंदाज आहे. या घटनेनंतर परिसरात या हत्येची चर्चा सुरू झाली.
ADVERTISEMENT
हेही वाचा : पूर्णेकर हत्या : 'हो.. मी मारेकऱ्यांना ओळखतो...', शिवसेना नगरसेविका मिनाक्षी शिंदेंच्या पतीचा खळबळजनक जबाब
प्रेमसंबंधातून हत्या झाल्याचा प्राथमिक अंदाज, मृतदेह तरौनी गावात ठेवला
पोलिसांच्या तपासानुसार, पुनेश्वर मांझी याची हत्या बादी आणि बहादुरगंज या गावांच्या दरम्यान मुन्शी पईनच्या पुलाजवळ असलेल्या एका झोपडीत करण्यात आल्याचे समोर आले आहे. त्यानंतर त्याचा मृतदेह तरौनी गावातील घरात आणून ठेवण्यात आला. बुधवारी सकाळी पोलिसांनी घरातून मृतदेह ताब्यात घेतला. दरम्यान, स्थानिक नागरिकांमध्ये या घटनेबाबत वेगवेगळी चर्चा सुरू आहे. पुनेश्वरची पत्नी कमोधा देवी आणि तिचा कथित प्रियकर टुनटुन चौधरी हे झोपडीत भेटण्यासाठी गेले होते. त्याच वेळी पुनेश्वर तेथे पोहोचला आणि त्याने दोघांना एकत्र पाहिले. त्यानंतर त्याची हत्या करण्यात आल्याची चर्चा परिसरात आहे. मात्र, या घटनेमागील नेमके कारण आणि हत्येच्या वेळी काय घडले, याबाबत पोलिसांकडून तपास सुरू आहे. पोलिसांनी या प्रकरणात प्रेमसंबंधातून हत्या झाल्याचा प्राथमिक अंदाज व्यक्त केला आहे.
हेही वाचा : CJP च्या पत्रकार परिषदेत गोंधळ अन् घोषणाबाजी, नेहा बोरा बोलत असताना काय घडलं? दिपकेंनी चांगलंच सुनावलं!
दोघांना अटक केल्यानंतर पोलिसांकडून चौकशी सुरू
या प्रकरणाचा तपास करताना पोलिसांनी पुनेश्वर मांझी याच्या घरातून एक गावठी कट्टा जप्त केला आहे. हत्येसाठी धारदार शस्त्राचा वापर करण्यात आल्याचे प्राथमिक तपासात समोर आले आहे. मृतदेहावर डोक्याला गंभीर जखम आढळली असून एका पायालाही दुखापत झालेली होती. या जखमा नेमक्या कशा झाल्या, याबाबत पुढील तपास सुरू आहे. पोलिसांनी घटनास्थळ आणि मृतदेह आढळलेल्या घराची पाहणी करून पुरावे गोळा केले आहेत. या प्रकरणात पत्नी आणि तिच्या कथित प्रियकराची भूमिका तपासली जात आहे. दोघांना अटक केल्यानंतर पोलिसांनी त्यांच्याकडे चौकशी सुरू केली आहे. या हत्येमागे प्रेमसंबंध असल्याचा संशय पोलिसांनी व्यक्त केला असला, तरी तपासातून पुढे येणाऱ्या पुराव्यांच्या आधारे अधिक माहिती स्पष्ट होणार आहे.
पोलिसांनी दिलेल्या माहितीनुसार, कमोधा देवीला तिच्या घरातूनच अटक करण्यात आली. तर तिचा कथित प्रियकर टुनटुन चौधरी हा घटनानंतर पळून जाण्याच्या प्रयत्नात होता. पोलिसांनी त्याला बादी मोडजवळ ताब्यात घेतले. टुनटुन चौधरी हा बहादुरगंज गावातील रहिवासी असल्याची माहिती आहे. कतरीसराय पोलीस ठाण्याचे प्रभारी धर्मेंद्र कुमार यांनी या प्रकरणात दोघांना अटक करण्यात आल्याचे सांगितले. पुनेश्वर मांझी याच्या मृतदेहाचे शवविच्छेदन करण्यात आले असून त्यानंतर मृतदेह कुटुंबीयांच्या ताब्यात देण्यात आला. या हत्येप्रकरणी दोन्ही आरोपींची चौकशी सुरू असून पोलीस पुढील तपास करत आहेत. प्रेमसंबंधातून ही हत्या झाल्याचा प्राथमिक अंदाज पोलिसांनी व्यक्त केला आहे.
ADVERTISEMENT












