प्रेम, आंतरजातीय लग्न आणि सर्व्हिस रिव्हॉल्वरने मर्डर...,पोलीस उपनिरीक्षकाचं महिला अधिकाऱ्याबरोबर अफेअर
Crime News : एका पोलीस उपनिरीक्षकाने स्वतःच्या सर्व्हिस रिव्हॉल्व्हरमधून पत्नीची हत्या केल्याचा धक्कादायक प्रकार समोर आला असून, आरोपी पतीला अटक करण्यात आली आहे.
ADVERTISEMENT

बातम्या हायलाइट
प्रेम, आंतरजातीय लग्न आणि सर्व्हिस रिव्हॉल्वरने मर्डर...,
पोलीस उपनिरीक्षकाचं महिला अधिकाऱ्याबरोबर अफेअर
Crime News : बिहारच्या मुंगेर जिल्ह्यात एका पोलीस उपनिरीक्षकाने स्वतःच्याच पत्नीची गोळ्या झाडून हत्या केल्याची खळबळजनक घटना उघडकीस आली आहे. याप्रकरणी पोलिसांनी आरोपी उपनिरीक्षक चंदन कुमार याला अटक करून त्याची रवानगी तुरुंगात केली आहे. शनिवारी उशिरा संध्याकाळी एका भाड्याच्या खोलीत सर्व्हिस रिव्हॉल्व्हरमधून गोळी झाडल्याने मधु कुमारी हिचा मृत्यू झाला होता. सुरुवातीला हा आत्महत्येचा प्रकार असल्याचे भासवण्यात आले होते, परंतु मृतदेहाची स्थिती आणि कुटुंबाने लावलेले आरोप यामुळे या प्रकरणाला हत्येचे वळण मिळाले. 3 डॉक्टरांच्या पथकाने मृतदेहाचे विच्छेदन केल्यानंतर तो नातेवाईकांच्या स्वाधीन करण्यात आला आणि मुंगेरमधील स्मशानभूमीत तिच्यावर अंत्यसंस्कार करण्यात आले. मृत महिलेचे वडील रणजित कुमार यांच्या तक्रारीवरून पोलिसांनी त्वरित कारवाई केली असून ही घटना बिहारमधील मुंगेर जिल्ह्याच्या सफिया सराय पोलीस स्टेशन हद्दीत घडली आहे.
प्रेमविवाह आणि विवाहबाह्य संबंधांमुळे झालेली संघर्षाची सुरुवात
मधु आणि चंदन यांच्यामधील ही कहाणी प्रेमविवाहापासून सुरू झाली होती. मिळालेल्या माहितीनुसार, या दोघांमध्ये गेल्या 11 वर्षांपासून प्रेमसंबंध होते. शिक्षण घेत असतानाच त्यांची ओळख झाली होती आणि वेगळ्या जातीचे असल्याने सुरुवातीला कुटुंबीय लग्नासाठी तयार नव्हते. मात्र, चंदनला पोलीस दलात नोकरी लागल्यानंतर मधुने आपल्या कुटुंबाची समजूत काढली आणि अखेर 7 फेब्रुवारी 2025 रोजी या दोघांचा आंतरजातीय विवाह पार पडला. लग्नानंतर काही काळातच त्यांचे सुखी आयुष्य वादाच्या भोवऱ्यात अडकले. चंदनचे बरियारपूर पोलीस ठाण्यात तैनात असताना एका महिला उपनिरीक्षकाशी प्रेमसंबंध असल्याची धक्कादायक माहिती मधुला मिळाली होती. याच कारणावरून पती-पत्नीमध्ये सतत भांडणे होऊ लागली. मधुने चंदनला त्या महिलेपासून दूर राहण्यास वारंवार सांगितले होते, परंतु यामुळे त्यांच्यातील वाद मिटण्याऐवजी अधिकच विकोपाला गेले होते.
हुंडाबळी आणि अवैध संबंधांच्या आरोपांनी प्रकरणाला वळण
काही महिन्यांपूर्वी त्या महिला उपनिरीक्षकाची बदली दुसऱ्या पोलीस ठाण्यात झाली, तर चंदनला देखील बरियारपूरवरून हटवून सफिया सराय येथे पोस्टिंग देण्यात आले. गेल्या 3 महिन्यांपासून मधु आपल्या माहेरून परतली होती आणि पतीसोबत सफिया सराय येथे राहू लागली होती. घटनेच्या 10 दिवस आधीच ती आपल्या घरून परतली होती. घटनेच्या दिवशी देखील या दोघांमध्ये कडाक्याचे भांडण झाल्याचे समोर आले आहे. त्यानंतर उशिरा संध्याकाळी सर्व्हिस रिव्हॉल्व्हरमधून गोळी सुटल्याचा आवाज आला आणि मधुचा जागीच मृत्यू झाला. मृत महिलेच्या वडिलांचा आरोप आहे की, चंदनचे त्या महिला उपनिरीक्षकाशी असलेले अवैध संबंध आणि हुंड्यासाठी केलेला छळ यामुळेच ही हत्या करण्यात आली आहे. चंदन मधुवर स्वतः नोकरी करण्यासाठी देखील दबाव टाकत होता आणि नोकरी लागल्यानंतर त्याच्या वागण्यात मोठा बदल झाला होता, असे कुटुंबाने आपल्या निवेदनात स्पष्टपणे नमूद केले आहे.
पोलिसांकडून सर्व्हिस रिव्हॉल्व्हर जप्त आणि सखोल तपास सुरू









