पत्नी Video कॉलवर बोलत होती, नवऱ्याने पकडलं... मुलाला म्हणाला 'जा TV बघ', अन्...

मुंबई तक

man kills wife : चारित्र्याच्या संशयावरून पतीने पत्नीची गळा आवळून हत्या केल्यानंतर स्वतःही आत्महत्या केल्याची धक्कादायक घटना घडली असून, यावेळी त्यांचा 10 वर्षांचा मुलगा दुसऱ्या खोलीत टीव्ही पाहत होता. सात वर्षांपूर्वी प्रेमविवाह केलेल्या या दांपत्याचा संशयाने असा भीषण अंत झाल्याने परिसरात मोठी खळबळ उडाली आहे.

ADVERTISEMENT

man kills wife
man kills wife
google news

बातम्या हायलाइट

point

पत्नी व्हिडीओ कॉलवर बोलत होती, नवऱ्याने पकडलं

point

मुलाला म्हणाला..,जा TV बघ; अन् उचललं भयानक पाऊल

man kills wife : दीपक नावाच्या तरुणाला आपली पत्नी सोनम हिच्या चारित्र्यावर गेल्या काही दिवसांपासून संशय होता, ज्यातून तो तिच्या प्रत्येक हालचालीवर लक्ष ठेवून होता. 19 एप्रिल रोजी दीपक राजस्थानमधील अलवर येथून गुरुग्राममधील आपल्या घरी परतला. यावेळी त्याने पाहिले की, सोनम किचनमध्ये कोणाशी तरी व्हिडिओ कॉलवर बोलत होती आणि त्याला पाहताच तिने घाईघाईने फोन कट केला. याच गोष्टीवरून दोघांमध्ये जोरदार वाद सुरू झाला. रागाच्या भरात दीपकने सोनमच्याच ओढणीने तिचा गळा आवळून तिची निर्घृण हत्या केली आणि त्यानंतर स्वतःही पंख्याला लटकून आपली जीवनयात्रा संपवली. ही घटना हरियाणातील गुरुग्राम येथील सेक्टर-9 पोलीस ठाण्याच्या हद्दीत घडली..

 मुलाला टीव्ही पाहण्यास पाठवले आणि घरात रचला मृत्यूचा खेळ

या संपूर्ण थरारादरम्यान या दाम्पत्याचा 10 वर्षांचा मुलगा घरातच उपस्थित होता. आई-वडिलांमध्ये भांडण सुरू असताना दीपकने मुलाला 'बेटा, तू जा आणि टीव्ही बघ' असे सांगून दुसऱ्या खोलीत पाठवले होते. वडिलांच्या सांगण्यावरून निष्पाप मुलगा दुसऱ्या खोलीत टीव्ही पाहण्यात मग्न होता, तर शेजारच्या खोलीत त्याचे संपूर्ण जग उद्ध्वस्त होत होते. या घटनेचा खुलासा तेव्हा झाला जेव्हा सोनमच्या बहिणीने तिला फोन केला, परंतु प्रतिसाद न मिळाल्याने तिने आपल्या 14 वर्षांच्या मुलीला घरी पाठवले. त्या मुलीने खोलीत डोकावून पाहिले असता समोरचे दृश्य पाहून तिने किंकाळी फोडली. जमिनीवर सोनमचा मृतदेह पडला होता आणि दीपकने गळफास घेतलेला होता.

सात वर्षांच्या प्रेमविवाहाचा रक्तरंजित शेवट आणि पोलीस तपास

दीपक आणि सोनम हे दोघेही मूळचे राजस्थानमधील अलवरचे रहिवासी होते. सुमारे सात वर्षांपूर्वी त्यांनी एकमेकांच्या पसंतीने प्रेमविवाह केला होता. सुरुवातीची काही वर्षे त्यांचा संसार सुखाचा होता, परंतु नंतरच्या काळात संशयाने त्यांच्या नात्यात विष कालवले. पोलिसांना सोनमच्या फोनमध्ये एका अज्ञात नंबरवरून सतत होणारे कॉल आणि व्हिडिओ कॉल्सचे रेकॉर्ड्स सापडले आहेत. याच संशयावरून झालेल्या वादातून दीपकने हे टोकाचे पाऊल उचलल्याचे प्राथमिक तपासात निष्पन्न झाले आहे. घरामध्ये जेव्हा पोलीस दाखल झाले, तेव्हा तिथले भयावह वातावरण पाहून उपस्थित नागरिकही अवाक झाले.

पोलिसांनी घटनास्थळाचा पंचनामा करून दोन्ही मृतदेह शवविच्छेदनासाठी शासकीय रुग्णालयात पाठवले आहेत. घटनास्थळावरून काही तांत्रिक पुरावे आणि मोबाईल फोन ताब्यात घेण्यात आले असून, फोन रेकॉर्ड्सची सखोल तपासणी केली जात आहे. केवळ संशयापोटी सात वर्षांचा संसार अशा प्रकारे उद्ध्वस्त झाल्याने आणि एक 10 वर्षांचा चिमुरडा अनाथ झाल्याने सर्वत्र हळहळ व्यक्त केली जात आहे.  

हे वाचलं का?