पाण्यात ताईत टाकून महिलेला प्यायला दिलं, बेशुद्ध होताच मौलवीकडून मशीदीतच अत्याचार
UP Crime News : एका महिलेवर मशीदमध्ये सामूहिक बलात्कार झाल्याची धक्कादायक घटना उघडकीस आली असून मौलवी आणि एका तरुणाने हे कृत्य केले आहे. पीडितेच्या तक्रारीवरून पोलिसांनी गुन्हा दाखल केला असून आरोपींनी व्हिडिओ व्हायरल करण्याची धमकी देऊन ब्लॅकमेल करण्याचा प्रयत्न केला होता.
ADVERTISEMENT

बातम्या हायलाइट
पाण्यात ताईत टाकून महिलेला प्यायला दिलं
बेशुद्ध होताच मौलवीकडून मशीदीतच अत्याचार
UP Crime News : उत्तर प्रदेशातील सहारनपूर जिल्ह्यातून एक अत्यंत संतापजनक आणि माणुसकीला काळिमा फासणारी घटना समोर आली आहे. फतेहपूर पोलीस ठाण्याच्या हद्दीतील एका गावात राहणाऱ्या महिलेने नागल येथील सीडकी गावातील मशीदमध्ये मौलवी आणि एका तरुणाने मिळून तिच्यावर सामूहिक बलात्कार केल्याचा गंभीर आरोप केला आहे. नशायुक्त पदार्थाचे सेवन करायला लावून हा अमानवीय प्रकार घडवण्यात आला असून या घटनेने संपूर्ण परिसरात मोठी खळबळ उडाली आहे. रविवारी पोलिसांनी या प्रकरणाची माहिती देताना सांगितले की, पीडितेच्या तक्रारीवरून अधिकृत एफआयआर (प्राथमिकी) दाखल करण्यात आला असून या घटनेचा सखोल तपास सुरू करण्यात आला आहे.
आजारी मुलावर उपचारांचे आमिष आणि नराधमांचे कृत्य
या प्रकरणातील सविस्तर माहितीनुसार, पीडितेने सहारनपूरचे वरिष्ठ पोलीस अधीक्षक (SSP) अभिनंदन सिंह यांना दिलेल्या लेखी तक्रारीत म्हटले आहे की, तिला एकुलता एक मुलगा असून तो गेल्या अनेक दिवसांपासून आजारी आहे. 15 एप्रिल रोजी तिच्याच गावातील एका ओळखीच्या तरुणाने तिला मुलावर मौलवीकडून झाडफूक (उपचार) करून घेण्याचा सल्ला दिला. त्याच्या बोलण्यावर विश्वास ठेवून पीडित महिला आपल्या मुलासह त्या तरुणाच्या दुचाकीवर बसून सीडकी गावातील एका मशीदमध्ये पोहोचली. तिथे गेल्यावर मौलवीने एका पाण्यात ताईत टाकून ते पाणी तिला प्यायला दिले. ते पाणी पिताच महिला काही वेळातच बेशुद्ध झाली. ती बेशुद्ध असताना मौलवी आणि त्या तरुणाने तिच्या असहायतेचा फायदा घेत तिच्यावर सामूहिक बलात्कार केला. एवढेच नाही तर या नराधमांनी या अमानवीय कृत्याचा व्हिडिओ बनवला आणि तिचे फोटोही काढले.
व्हिडिओ व्हायरल करण्याची धमकी आणि पोलीस कारवाई
काही वेळाने जेव्हा पीडित महिला शुद्धीवर आली, तेव्हा आरोपींनी तिला धमकी दिली की जर तिने या घटनेबद्दल कोणालाही सांगितले, तर ते तिचा व्हिडिओ सोशल मीडियावर व्हायरल करतील आणि तिला व तिच्या मुलाला जीवे मारतील. या धमकीनंतर तो तरुण तिला गावाबाहेर सोडून पसार झाला. घरी परतल्यानंतर पीडितेने अत्यंत धैर्याने आपल्या पतीला घडलेला सर्व प्रकार सांगितला. पत्नीची आपबिती ऐकल्यानंतर पतीने तिला सोबत घेऊन थेट एसएसपी अभिनंदन सिंह यांची भेट घेतली आणि लेखी तक्रार दाखल केली. एसएसपींनी या प्रकरणाचे गांभीर्य ओळखून तात्काळ पोलीस ठाण्याचे प्रभारी विनय शर्मा यांना घटनेची कसून चौकशी करण्याचे आणि पुराव्यांच्या आधारे कठोर कारवाई करण्याचे आदेश दिले आहेत.
सध्या या प्रकरणाचा तपास वेगाने सुरू असून पोलीस ठाण्याचे प्रभारी विनय शर्मा यांनी सांगितले की, गुन्हा दाखल करण्यात आला असून पीडितेची वैद्यकीय तपासणी (Medical Examination) करण्यात आली आहे. पोलिसांनी दिलेल्या माहितीनुसार, या गुन्ह्यात वापरण्यात आलेले पुरावे आणि व्हिडिओ क्लिप्स शोधण्याचे काम सुरू आहे. तपासादरम्यान जे काही तथ्य समोर येतील, त्यानुसार पुढील कायदेशीर कारवाई केली जाईल. सध्या दोन्ही आरोपी फरार असून पोलीस पथके त्यांचा शोध घेण्यासाठी विविध ठिकाणी छापे टाकत आहेत. या घटनेमुळे धार्मिक स्थळांच्या नावाने चालणाऱ्या अशा गैरकृत्यांबद्दल संताप व्यक्त केला जात असून, आरोपींना लवकरात लवकर अटक करून त्यांना कठोर शिक्षा देण्यात यावी, अशी मागणी स्थानिक नागरिकांकडून केली जात आहे.









