मुंबई Tak बैठक: वाझे, परमबीर प्रकरणात अनिल देशमुखांकडून पुन्हा मोठा गौप्यस्फोट

साहिल जोशी

मुंबई Tak बैठक या विशेष कार्यक्रमात बोलताना माजी गृहमंत्री अनिल देशमुख यांनी सचिन वाझे आणि परमबीर सिंह यांच्याबाबत मोठा गौप्यस्फोट केला आहे.

ADVERTISEMENT

mumbaitak
mumbaitak
social share
google news

Anil Deshmukh: मुंबई: माजी गृहमंत्री अनिल देशमुख यांनी तुरुंगातून सुटल्यानंतर पहिल्यांदाच निलंबित पोलीस आयुक्त परमबीर सिंह आणि बडतर्फ एपीआय सचिन वाझे यांच्याबाबत पुन्हा एकदा गौप्यस्फोट केला आहे. मुंबई Tak बैठक या विशेष कार्यक्रमात बोलताना अनिल देशमुख यांनी पुन्हा एकदा गंभीर आरोप केले आहेत. (mumbai tak meeting ncp leader anil deshmukh again makes sensational allegations in sachin waze former cp parambir case)

सचिन वाझेला बडतर्फ केल्याने आणि पोलीस आयुक्त परमबीर सिंह यांना निलंबित केल्यानंतरच त्यांनी माझ्यावर 100 कोटींचे आरोप केले. जर आरोप करायचे होते तर त्यांनी नोकरीत असतानाच आरोप करायला हवे होते. पण त्यांनी नोकरी गमावल्यानंतर आरोप केले. असं अनिल देशमुख यावेळी म्हणाले.

अनिल देशमुख यांनी वाझे-परमबीर यांच्यावर केलेले आरोप जसेच्या तसे:

‘मुकेश अंबानी यांच्या घरासमोर स्कॉर्पिओ गाडीत बॉम्ब ठेवण्यात आला होता. चार-पाच दिवसानंतर आम्हाला समजलं की, हा बॉम्ब सचिन वाझेने ठेवला होता. त्याचे अतिशय जवळचे असलेले मुंबईचे तत्कालीन आयुक्त परमबीर सिंह यांच्या माध्यमातून ठेवण्यात आला होता. म्हणजे मुंबईचे पोलीस आयुक्तांचा बॉम्ब ठेवण्यात हात असू शकतो याचं सर्व जगाला आश्चर्य वाटू शकतं.’

‘एनआयएकडे प्रकरण जाण्याआधीच आम्हाला कळलं होतं की, सचिन वाझे यांनीच बॉम्ब ठेवला होता. सचिन वाजे त्यात गुंतलेला होता नंबर एक.. नंबर दोन.. आयुक्तालयाचे चार अधिकारी या प्रकरणात गुंतलेले होते. यात पांढरी इनोव्हा यात होती. संपूर्ण मशनिरी पोलीस आयुक्तालयाची असताना पोलीस आयुक्त परमबीर सिंह यांना ही गोष्ट माहित नव्हती?’

हे वाचलं का?

    follow whatsapp