संजय राऊतांकडून तोंडभरून कौतूक, पण अजित पवारांनी ‘तो’ उल्लेखही टाळला

मुंबई तक

संजय राऊतांनी मविआ सभेत अजित पवारांचं तोंडभरून कौतूक केलं. पण दादांनी मात्र राऊतांना कट मारत आपलं भाषण केलं. महाविकास आघाडीच्या मुंबईतील बीकेसी मैदानावरील सभेत नेमकं काय झालं?

ADVERTISEMENT

Sanjay Raut praises ajit pawar in maha vikas aghadi vajramuth sabha
Sanjay Raut praises ajit pawar in maha vikas aghadi vajramuth sabha
social share
google news

शिवसेना (उद्धव बाळासाहेब ठाकरे), राष्ट्रवादी काँग्रेस आणि काँग्रेसच्या महाविकास आघाडीची मुंबईत वज्रमूठ सभा झाली. या सभेतून तिन्ही पक्षातील नेत्यांनी भाजप आणि शिवसेनेतील नेत्यांवर टीका करण्यात आली. त्याचवेळी संजय राऊत आणि अजित पवार यांच्यात एक किस्साही घडला. या सभेत खासदार संजय राऊत यांनी अजित पवारांचं तोंडभरून कौतूक केलं, पण अजित पवारांनी पूर्ण भाषणात संजय राऊतांचा उल्लेखही केला नाही.

संजय राऊतांनी मविआ सभेत अजित पवारांचं तोंडभरून कौतूक केलं. पण दादांनी मात्र राऊतांना कट मारत आपलं भाषण केलं. महाविकास आघाडीच्या मुंबईतील बीकेसी मैदानावरील सभेत नेमकं काय झालं?

महाविकास आघाडीची पंधरा दिवसांपूर्वी नागपुरात दुसरी सभा झाली. आणि याच सभेपासून अजित पवार आणि संजय राऊतांमध्ये वादाची ठिणगी पडली. पवारांनी तर भर पत्रकार परिषदेतच कोण संजय राऊत असं म्हणत आपल्या नाराजीला वाट मोकळी करून दिली. दुसरीकडे संजय राऊत काहीशा सबुरीच्या भुमिकेत दिसले. राऊतांची ही स्ट्रॅटेजी सोमवारी १ मेला मुंबईतल्या सभेतही दिसली. बंडाच्या चर्चेच्या पार्श्वभूमीवर राऊतांनी अजित पवारांचं नाव घेत कौतूक केलं. सगळ्यांना दादांची कशासाठी प्रतिक्षा आहे, हेही सांगितलं. राऊत नेमकं काय म्हणाले, ते तुम्हीच बघा.

अजित पवारांबद्दल संजय राऊत वज्रमूठ सभेत काय बोलले?

“दादा, सगळ्यांना तुमचं आकर्षण आहे. सकाळपासून एकच दादा येणार ना? दादा येणार ना? आम्ही म्हणतोय दादा येणार, दादा बोलणार आणि दादा जिंकणार”, असं संजय राऊत म्हणाले.

हे वाचलं का?

    follow whatsapp